Bồn cầu treo tường Toto
Mã sản phẩm: CW542ME5UNW1/TC513A
Thương hiệu: ToTo
Mô tả sản phẩm:
Tính năng bồn cầu
+ Thiết kế sang trọng
+ Men sứ chống dính, chống bám bẩn CeFiONtect
+ Hệ thống Xả Xoáy Tornado siêu mạnh
+ Bàn cầu vành kín dễ dàng vệ sinh
+ Nắp đóng êm.
Giá: 25.682.000đ
Giá thị trường: 30.000.000đ
Tiết kiếm: 4.318.000đ -14%
| Kích thước | dài 580 x rộng 380 x cao 335 mm |
| Màu sắc | trắng |
| Hệ thống xả | Xả xoáy Tornado |
| Lượng nước xả | 4.5L/3L |
| Loại xả | Nhấn đôi |
| Tâm Xả | 220 mm |
| Áp lực nước | 0.05MPa~0.75MPa |
| Thiết Kế | Dáng chữ D |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |
| Vật Liệu | Men sứ chống dính, chống bám bẩn CEFIONTECT |
| Xuất xứ | Ấn Độ, Đức |