Bồn cầu treo tường Toto
Mã sản phẩm: CW550/TV150NSV6J
Thương hiệu: ToTo
Mô tả sản phẩm:
Tính năng bồn cầu
+ Thiết kế sang trọng, hiện đại phù hợp với nhiều không gian khác nhau
+ Men sứ chống dính, chống bám bẩn CeFiONtect
+ Nắp đóng êm.
Giá: 12.488.000đ
Giá thị trường: 14.490.000đ
Tiết kiếm: 2.002.000đ -14%
| Kích thước | dài 640 x rộng 370 x cao 339 mm |
| Màu sắc | trắng |
| Hệ thống xả | Siphon |
| Lượng nước xả | 6L |
| Loại xả | gạt xả |
| Tâm Xả | 108 mm |
| Áp lực nước | 0.07 ~ 0.75 (Mpa) |
| thiết kế | Thân dài |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |
| Vật Liệu | Sứ vệ sinh |
| Xuất xứ | Việt Nam, Nhật Bản, In-đô-nê-xi-a |