Bồn cầu nắp rửa cơ Inax
Mã sản phẩm: AC-939/CW-S32VN
Thương hiệu: Inax
Mô tả sản phẩm:
Tính năng
+ Men sứ Aqua Ceramic chống bám bẩn
+ Công nghệ xả Eco-X hai cửa xả xoáy siêu sạch
+ Vòi phun rửa tự động và vòi rửa tiểu nữ
+ Vật liệu kháng khuẩn
+ Hai vòi phun rửa ( trước/sau)
+ Nắp và bệ ngồi đóng êm
+ Tiết kiệm nước
Giá: 8.448.000đ
Giá thị trường: 9.980.000đ
Tiết kiếm: 1.532.000đ -15%
| Kích thước | Rộng 393 x Dài 714 x Cao 655 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Áp lực nước | 0.05MPa ~ 0.75MPa |
| Loại | Xả nhấn |
| Mức nước | Hệ thống xả siphon 6.0/4.0L |
| Tâm xả | 300mm (+-5) |
| Chất liệu | Men sứ chống bám bẩn AQUA CERAMIC |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Trọng lượng nắp | 3kg |