Bồn cầu nắp rửa cơ Inax
Mã sản phẩm: AC-2700/CW-S15VN
Thương hiệu: Inax
Mô tả sản phẩm:
Tính năng
+ Men sứ Aqua Ceramic chống bám bẩn
+ Kỹ thuật xả rửa vành rim, tắng sức mạnh xả rửa
+ Tích hợp vòi rửa nước lạnh với chức năng rửa sau và rửa tiểu nữ
+ Nắp đóng êm, chỉ dùng nước lạnh
+ Tiết kiệm nước
Giá: 14.412.000đ
Giá thị trường: 16.790.000đ
Tiết kiếm: 2.378.000đ -14%
| Kích thước | Rộng 424 x Dài 810 x Cao 642 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Áp lực nước | 0.03-0.75 MPa |
| Loại | Xả nhấn |
| Hệ thống xả | Hệ thống xả siphon 6.5/4.5L |
| Tâm xả | 300mm (+-5) |
| Chất liệu | Men sứ chống bám bẩn AQUA CERAMIC |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Trọng lượng nắp | 2.2kg |