Bồn cầu nắp rửa cơ Caesar
Mã sản phẩm: CD1363/TAF050
Thương hiệu: Caesar
Mô tả sản phẩm:
Tính năng
+ Hệ thống xả xoáy
+ Công nghệ men siêu chống bẩn: sử dụng phương pháp tạo ra các ly tử cực nhỏ 1/1.000.000.000mm, lấp đầy vào những lỗ nhỏ li ti và hình thành một bề mặt cực phẳng.
+ Nắp đóng êm
Giá: 8.114.040đ
Giá thị trường: 10.043.000đ
Tiết kiếm: 1.928.960đ -19%
| Kích thước | Rộng 740x Dài 400x Cao 715 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Lượng nước xả | Hệ thống xả Hút đặc biệt 3-4.8L |
| Hệ thống xả | Xả Thẳng |
| Áp lực nước | 0.07-0.5MPa |
| Loại | 1 nút nhấn |
| Tâm xả | 300 mm |
| Trọng lượng nắp | 4kg |
| Chất liệu | Sứ vệ sinh |
| Xuất xứ | Chính hãng |