Bồn cầu nắp rửa cơ Caesar
Mã sản phẩm: CD1356/TAF050
Thương hiệu: Caesar
Mô tả sản phẩm:
Tính năng
+ Hệ thống xả SIPHON
+ Công nghệ men siêu chống bẩn: sử dụng phương pháp tạo ra các ly tử cực nhỏ 1/1.000.000.000mm, lấp đầy vào những lỗ nhỏ li ti và hình thành một bề mặt cực phẳng.
+ Nắp đóng êm
Giá: 7.817.040đ
Giá thị trường: 9.482.000đ
Tiết kiếm: 1.664.960đ -18%
| Kích thước | Rộng 725x Dài 400x Cao 650 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Lượng nước xả | Hệ thống xả Hút 3-6L |
| Hệ thống xả | Xả Thẳng |
| Áp lực nước | 0.07-0.5MPa |
| Loại | 1 nút nhấn |
| Tâm xả | 300 mm |
| Trọng lượng nắp | 4kg |
| Chất liệu | Sứ vệ sinh |
| Xuất xứ | Chính hãng |