Nắp bồn cầu Inax
Mã sản phẩm: CW-KB22AVN
Thương hiệu: Inax
Mô tả sản phẩm:
+ Bảng điều khiển gắn liền
+ Vòi phun rửa và vòi dùng riêng cho phụ nữ
+ Có 6 mức điều chỉnh nhiệt độ nước
+ Rơ le nhiệt, cảm ứng từ kiểm soát nhiệt độ cao, tự ngắt khi gặp sự cố
+ Siêu tiết kiệm điện
+ Có 6 mức điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi
+ Nắp rửa làm bằng vật liệu kháng khuẩn Ag+
Giá: 14.120.000đ
Giá thị trường: 16.450.000đ
Tiết kiếm: 2.330.000đ -14%
| Kích thước | Rộng 474 x Cao 149 x Dài 554mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Áp lực nước | 0.06 - 0.75MPa |
| thiết kế | Dáng dài |
| Chất liệu | Nhựa |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Trọng lượng nắp | 3.9kg |
| Nguồn điện | 220V |