Bồn Cầu Thông Minh Inax
Mã sản phẩm: AC-2700/CW-H17VN
Thương hiệu: Inax
Mô tả sản phẩm:
Tính năng
+ Bảng điều khiển gắn liền
+ Men sứ Aqua Ceramic chống bám bẩn
+ Kỹ thuật xả rửa vành rim, tăng sức mạnh xả rửa
+ Vòi phun rửa và vòi dùng riêng cho phụ nữ
+ Có 6 mức điều chỉnh nhiệt độ nước
+ Rơ le nhiệt
+ Siêu tiết kiệm điện, nước
+ Có 6 mức điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi
+ Nắp rửa làm bằng vật liệu kháng khuẩn Ag+
+ Nắp và bệ ngồi đóng êm
Giá: 18.873.000đ
Giá thị trường: 23.760.000đ
Tiết kiếm: 4.887.000đ -21%
| Kích thước | Rộng 424 x Dài 810 x Cao 642 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Áp lực nước | 0.03-0.75 MPa |
| Loại | Xả nhấn |
| Mức nước | Hệ thống xả siphon 6.5/4.5L |
| Chất liệu | Men sứ chống bám bẩn AQUA CERAMIC |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Trọng lượng nắp | 4kg |
| Nguồn điện | 220V |