Bồn cầu thông minh American Standard
Mã sản phẩm: VF-1808PR
Thương hiệu: American Standard
Mô tả sản phẩm:
Tính năng
+ BẢNG ĐIỀU KHIỂN TỪ XA
Giá: 0đ
Giá thị trường: 0đ
Tiết kiếm: 0đ -0%
| Kích thước | Dài 742 x Rộng 383 x Cao 654 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Lượng nước xả | 3L/4.8L |
| Kiểu xả | Xả xoáy đôi |
| Tâm xả | 305mm |
| Nguồn điện nắp | 220V |
| Chất liệu | Nhựa, sứ vệ sinh |
| Xuất xứ | Chính hãng |